Dukkan Bayanai

A tuntube mu

Piling pipe

Direban tuli wata hanya ce ta musamman da za ku iya ƙirƙirar ginshiƙai masu ƙarfi don abubuwa kamar gine-gine, gadoji, da injinan mai a teku. Don tara bututu, za mu iya kawai haƙa ramuka a cikin ƙasa ko a kan gabar teku a ƙarƙashin ruwa. Bayan an tono waɗannan, sai a rufe su da haɗin siminti da bututun ƙarfe. Waɗannan bututu suna aiki a matsayin manyan ginshiƙai waɗanda duk abin da aka gina a kansu ya dogara. Ruiji karkace karfe bututu Hakanan yana ƙarfafa tsarin don ku san za su yi ƙarfi na shekaru masu zuwa.

 

Yin tara bututu da kyau tare yana da mahimmanci don kiyaye aminci da kwanciyar hankali na ayyukan gini. Dole ne a yi takin da ya dace, in ba haka ba za a iya samun matsala mai tsanani. Idan tulin ba su da ƙarfi, gini na iya nutsewa cikin ƙasa ko kuma ya karkata gefe ɗaya kuma yana iya rugujewa gaba ɗaya. Yana da matukar hatsari ga kowa a yankin gini kuma yana da tsada. Dole ne ma'aikata su bi ka'idoji da ayyuka don tara bututu ta hanya mafi kyau, wanda zai hana irin waɗannan batutuwa har ma a cikin ƙasa. Suna yin haka ne don a gina abubuwa daidai, kuma su dawwama.


Muhimmancin Bututun Piling Daidai

Misali, lokacin da ma'aikata suka tara bututu a kasa kowane bangare na kasa yana bukatar a duba shi sosai. Suna son tabbatar da cewa duniyar da ke kewaye da su na iya ɗaukar nauyi ba tare da fage ko faɗuwa ba. Ana cim ma hakan ne ta hanyar haƙa rami na gwaji da kuma duba ƙasa don sanin ko za ta ɗauki ginin da zai hau can. Da zarar sun sassauta ƙasa, tona wasu ramuka tare da kayan aiki masu kyau waɗanda za su iya shiga cikin zurfin ƙasa - sau da yawa fiye da ƙafa 100! Bayan haka, suna amfani da wani ƙaƙƙarfan hanawa da ake kira tuƙi don tilasta wa Ruijie karfe karkace bututu cikin wadannan ramukan. Wannan injin yana busa bututun ne kawai don tabbatar da dacewa sosai, kamar bugun ƙusa ta itace.


Me yasa zabar Ruijie Piling bututu?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu

A tuntube mu