ERW bututu da aka yi da carbon karfe suna da ƙarfi kuma bututu masu dorewa. Waɗannan bututu suna yin ayyuka masu amfani a masana'antu daban-daban. Ci gaba da karantawa don fahimtar menene carbon karfe. Carbon karfe nau'in karfe ne wanda ya ƙunshi har zuwa 2.1% carbon. Akwai wasu nau'ikan karafa, wanda shine dalilin da ya sa ake amfani da irin wannan nau'in don yin bututu da bututun da ake buƙata don dalilai daban-daban.
Yanzu, bari mu tattauna ma'anar kalmar ERW. ERW = Electric Resistance Welded Ana samuwa ne ta hanyar narkar da karfe da amfani da wutar lantarki don walda gefuna tare. Wannan dabarar tana ba da damar ƙirƙirar bututu masu tsauri sosai. Ana amfani da bututun Karfe Karfe ERW don jigilar iskar gas da ruwa a masana'antu daban-daban kamar mai & gas, sinadarai, da sauransu. Suna taimakawa wajen jigilar kayayyaki masu mahimmanci cikin aminci.
Dalili na farko kuma mafi mahimmanci na yin amfani da bututun ƙarfe na carbon ERW shine babban ƙarfin su da karko. Suna iya ɗaukar matsi mai yawa, wanda ke da mahimmanci a yankunan masana'antu. Hakanan suna aiki da kyau a wurare masu zafi, don haka ana iya amfani da su a aikace-aikace iri-iri. Haka kuma, carbon karfe ERW bututu ne kudin-tasiri; don haka, suna da karfin tattalin arziki ga kamfanoni. Hakanan suna da nauyi saboda wanda ya fi sauƙi don shigarwa da ɗauka fiye da bututu masu nauyi. Ba wai kawai waɗannan bututun suna da ƙarfi da tsada ba, suna da sauƙin amfani da su wanda shine dalilin da ya sa suke ɗaya daga cikin abubuwan da suka fi shahara a masana'antar bututun.
ERW IRON & STEEL PIPEERW Bututu: Kera bututun pipeERW ana yin su ta hanyar amfani da fasaha da yawa waɗanda ke ɗaukar albarkatun ƙasa kuma suna jujjuya su zuwa samfuran da aka gama. Sun fara tura karfen zuwa siffa a matsayin lebur. Ana ciyar da wannan lebur ɗin ta hanyar rollers waɗanda ke siffata shi zuwa bututun silinda. Daga nan sai a rufe bututun a kan iyakar biyu da zafi har sai ya narke sannan kuma ya ƙone da wutar lantarki. Wannan halin yanzu yana aiki don haɗa gefuna tare yana haifar da ingantaccen walda. A ƙarshe ana birgima haɗin gwiwar walda don yin santsi, sannan bututun ya sami suturar mallakar mallaka don kare shi daga tsatsa da lalata. Wadannan matakai a cikin tsarin masana'antu tare suna taimakawa tabbatar da cewa an gina bututun don daidaitattun ka'idoji na inganci da aminci.
Ana amfani da bututun ERW na ƙarfe na carbon galibi don jigilar iskar gas da ruwa, don haka yana da matukar mahimmanci don zaɓar nau'in suturar da ta dace wacce ke hana tsatsa da ƙara tsawon rayuwar bututun. Epoxy, Polyethylene, da Polyurethane sune kaɗan daga cikin zaɓuɓɓukan sutura daban-daban da ake da su. Duk waɗannan suturar suna da amfaninsu. Dangane da abin da za a yi amfani da bututun dole ne a zaɓi sutura. Wannan yana tabbatar da cewa bututun suna da kariya sosai daga tsatsa da sauran abubuwan da zasu lalata su cikin lokaci.
Aikace-aikacen masana'antu don Carbon Karfe ERW bututun ƙarfe na ERW bututu suna da kewayon mahimman fasalulluka waɗanda ke sa su zama zaɓi mai ban sha'awa don buƙatun masana'antu. Suna da ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi, yana ba su damar jure yanayin yanayi mai ƙarfi ba tare da karye ba. Har ila yau, suna tsayayya da lalata, wanda ke da mahimmanci yayin canja wurin ruwa da iskar gas wanda zai iya lalata bututu. Bugu da ƙari, ƙananan nauyin carbon karfe ERW bututu yana sauƙaƙe sauƙin sarrafawa da shigarwa a wurare daban-daban. Wannan ƙarfin, baya ga tsatsa-juriya da kuma dacewa, suna ba da waɗannan bututu da yawa na aikace-aikace.
Our carbon karfe erw bututu shuka tsaya a waje saboda ta sarrafa kansa samar da tsarin cewa kawo sauyi masana'antu. Muna amfani da sabuwar fasaha don daidaita kowane mataki farawa tare da sarrafa albarkatun kasa da tattara samfuran ƙarshe, rage sa hannun ɗan adam da haɓaka kayan aiki. Wannan matakin sarrafa kansa ba wai kawai yana tabbatar da daidaitattun lokutan samarwa da sauri ba, har ma yana ba da damar saka idanu da daidaitawa na ainihin lokaci, haɓaka rabon albarkatu da yanke lokacin da ake ɗauka don kammalawa. Muna iya, sakamakon wannan saurin mayar da martani ga canjin kasuwa, da kuma cika manyan umarni tare da daidaito. Wannan yana saita sabbin ka'idoji don inganci.
Muna alfahari da samun damar samar da bututun ƙarfe na carbon karfe don bututun ƙarfe. Our sadaukar rd da customizing tawagar ne a kusa da lamba tare da abokan ciniki don koyo game da mutum bukatun a tasowa al'ada gami ga matsananci muhallin, samar da madaidaicin girma, ko amfani da musamman magani dabaru zuwa saman. Gwargwadon ƙwarewar masana'antu da iliminmu, haɗe tare da wannan matakin keɓancewa yana ba mu damar isar da bututun ƙarfe waɗanda suka dace daidai da takamaiman buƙatu da ƙalubalen kowane aikace-aikacen. Wannan yana haɓaka alaƙa na dogon lokaci kuma yana haifar da sabbin dabaru a cikin kasuwa.
An sadaukar da mu don haɓakawa da kiyaye muhalli a wurinmu don kera bututun ƙarfe. Abubuwan da ke da alhaki shine bututun ƙarfe na carbon erw na dogon lokaci a cikin dogon lokaci. Mun saka hannun jari a cikin fasahohi da matakai waɗanda ke taimakawa rage tasirin muhallinmu da haɓaka aiki tare da kuzari. Daga aiwatar da shirye-shiryen sake yin amfani da su da kuma rage sharar gida zuwa aiwatar da kayan amfani da ƙarancin kuzari da hanyoyin samar da makamashi, muna ƙoƙari koyaushe don inganta ayyukan mu na muhalli. sadaukarwarmu ga dorewa ba taken wofi bane amma ƙa'ida ce mai jagora wacce ke sanar da kowane shawarar da muka ɗauka da kuma tabbatar da cewa mun bar kyakkyawan gado ga tsara na gaba.
Our karfe tube factory sanya inganci a carbon karfe erw bututu na duk abin da muke yi. Mun bi stringent na kasa da kasa ingancin nagartacce da aiwatar da ingantaccen tsarin gudanarwa don inganci a duk tsawon lokacin samarwa. Muna tabbatar da cewa kowane bututun ƙarfe ya kai ko ma ya zarce bukatun abokan cinikinmu, daga madaidaicin gwaje-gwaje na albarkatun ƙasa zuwa aiki mai ƙarfi da gwaji na ƙarshe. Mayar da hankali da muke sanyawa a kan daidaitaccen aikin injiniya da amfani da aikace-aikacen kayan aiki masu inganci da fasaha na masana'antu mafi ci gaba, suna samar da bututun ƙarfe waɗanda aka sani da ƙarfinsu, tsayin daka da daidaiton ƙima wanda ya ba mu suna don isar da inganci mara kyau.