Baƙar fata bututu su ne ƙaƙƙarfan bututun da aka yi daga karfe da ake amfani da su don rufewa a cikin baƙar fata. Masana'antu da gine-gine sukan yi amfani da waɗannan bututu saboda suna da tsawon rai, ana iya tsara su don aikace-aikace daban-daban, ba su da tsada sosai. Black Steel Pipes babban zaɓi ne don kwararar iskar gas da mai, wannan rubutu zai tattauna dalla-dalla dalilin da ya sa yana ɗaya daga cikin mafi kyawun zaɓi yayin magana game da bututun ƙarfe na baƙin ƙarfe, sauran amfani da su suka yi.
Baƙar fata bututun ƙarfe suna da ƙarfi sosai kuma suna ɗaukar tsawon rayuwa. Sun dace da ɗaukar ruwa mai yawa da iskar gas. Wadannan bututu Ruijie SSAW Karfe bututu za a iya kerarre a cikin masu girma dabam da kauri na bango, wanda ke ba su damar dacewa da kowane nau'in ayyukan. Misali, idan wani aiki zai bi ta cikin bututu mai kauri saboda yana bukatar matsi mai girma, ma’aikatansa na iya yin hakan. Hakanan suna da sauƙin yankewa da waldawa, ta yadda ma'aikata za su iya haɗa su tare cikin sauri da wahala. Wannan hanyar yana adana lokaci kuma komai yana aiki.
The Black karfe bututu hidima da dama ayyuka a masana'antu da sauran wurare. Ba wai kawai za su iya jigilar iskar gas da mai ba, har ma da ruwa. Suna cikin buƙatu sosai saboda gashin gashinsu. Gaskiyar cewa waɗannan bututu suna da ƙarfin juriya na zafi wanda shine abin da ya sa su dace da manyan ayyuka kamar a cikin masana'anta inda ake jigilar ruwa mai zafi. Ana iya injiniyan su don yin aiki a yanayin sanyi, Ruijie SSAW Don Tulin Bututun Karfe yana taimakawa kiyaye abubuwa kamar firiji da na'urorin sanyaya iska. Ƙarfin yin aiki a wurare daban-daban yana da kyau don tabbatar da cewa aikin abubuwa kawai ya inganta.
Ana amfani da baƙar fata bututun ƙarfe don jigilar iskar gas da mai idan ana maganar irin wannan abu. Suna da ɗorewa sosai, suna da dorewa fiye da mil 100000 kuma ba sa lalata da sauri. Wannan Ruiji SSAW Ga Mai da Gas Yana da mahimmanci tunda tsatsa na iya ruɓar bututu kuma yana haifar da ɗigogi shima. Wata fa'ida ita ce, bututun kamfanin na iya jure wa ɗaruruwan kilogiram ƙarfi da yanayi da yawa, saboda yana ɗaukar iskar gas ko mai lafiya. Hakanan ana samun su don shigarwa da kulawa, yana mai da su duka ƴan kwangilar sun gaza-amintaccen taimako. Amfanin kulawa mai sauƙi shine cewa zasu iya kula da aikin su na tsawon lokaci ba tare da ƙoƙari mai yawa ba.
Yanzu bari mu yi la'akari da wasu fa'idodin da ke tattare da baƙar fata bututun ƙarfe. Suna da ƙarfi, ɗorewa kuma marasa lalacewa wanda shine abin da ya sa su dace don ayyukan kasuwanci iri-iri. Wannan ƙari ne kamar yadda waɗannan bututu za a iya ƙirƙira su cikin siffofi da girma da yawa don cika wasu buƙatu. Bugu da ƙari, ba su da tsada sosai kamar yadda aka kwatanta da sauran bututu. Wannan ERW Karfe bututu na iya zama babban zaɓi ga masana'antu da sauran kasuwancin da ke buƙatar kayan akai-akai a babban sikeli, amma suna buƙatar samun ci gaba da gudana na kayan da ake buƙata, haka nan Raw Plastics galibi ana fifita su.
Wani zaɓi mai arha kuma mai tasiri don bututun bututun ƙarfe na baƙin ƙarfe. Ana iya dacewa da su kawai kuma a kiyaye su, haka kuma ba sa tsatsa kuma suna iya zama memba na shekaru a baya suna buƙatar maye gurbin. Suna dadewa saboda suna da ƙarfi a kowane mazaunin don wannan al'amari. Wannan ERW Don Tulin Bututun Karfe dogaro ya ba da tabbacin cewa sun kasance wani ɓangaren da ake gani akai-akai a cikin tsarin aikin famfo na gida da na masana'antu.