Bututu ba makawa ne don yin famfo a cikin gidajenmu da gine-ginenmu. Suna motsa mana ruwa da gas. Bututu sun zo cikin kowane iri da girma, an yi su daga abubuwa daban-daban. Nau'in Bututun ƙarfe na gama gari 2 - Ɗayan bututun da aka fi amfani da shi shine bututun baƙin ƙarfe guda biyu, da rabi. Ana ajiye bututun gabaɗaya don motsa ruwa da iskar gas, don samar da dumin kayanmu tare da sauran amfani da bututun a cikin ƙawata sararin rayuwa.
Kafin Samun Hannunku Datti Tsari da Aunawa: Tare da kowane aiki, yana da mahimmanci a tsara gaba. Auna bututun a hankali wannan lokacin Tabbatar da ɗaukar ma'auni masu kyau kafin lokaci kuma tabbatar da cewa komai yana yin raga da kyau idan lokacin farawa ya yi.
Mataki na 2 Yanke da tsabta: Yi amfani da katin yankan bututu na musamman, wanda kuma za'a iya yanke shi zuwa daidai tsayin bututun. Dole ne mu tsaftace gefuna na bututu bayan yanke. Yi amfani da goga na waya ko yashi don wannan dalili kuma, kuma tabbatar da cewa babu wani kaifi mai kaifi ko wani ƙarfe da ya rage a tsakanin masu magana.
Bayan haka, Daidaitawa da Haɗuwa: Yanzu dole ne ku gabatar da bututun cikin dacewa. Tabbatar cewa yana da matsewa inda babu sarari. A saman wannan, ƙila za ku so yin amfani da maƙallan bututu ko maɗaukaki don ya ƙara matsewa. Kar a manta da hatimi ko amfani da tef! Wannan zai hana zubewar gaba.
Sauran Amfani don Bututun ƙarfe na Baƙar fata Inci 2.5 Baya ga aikace-aikacen famfo ɗin sa, dillalin gida na iya wasu abubuwan da za su yi amfani da irin wannan nau'in da tsayin bututun ƙarfe na ƙarfe don yin ado a cikin gidaA matsayin abu don aikin DIY ɗaya ko sama da haka Amma ga kaɗan abubuwan ban sha'awa da zaku iya gwadawa,
Bututu suna da mahimmanci a cikin masana'antar mai da iskar gas - suna samun mai daga gida zuwa duk inda wani yake buƙata. Saboda ƙarfinsa da farashinsa, bututun ƙarfe na baƙin ƙarfe sun dace da wannan aikace-aikacen. A cikin wannan babbar masana'anta, ana amfani da bututun ƙarfe na baƙin ƙarfe 2 1/2 ta wasu hanyoyi.
Man fetur da Gas: Ana kuma amfani da bututun ƙarfe na baƙin ƙarfe a ɗaya daga cikin masana'antu da suka fi shahara don irin wannan nau'in bututun, layin sufuri - wanda aka fi sani da jigilar mai ko iskar gas daga wurin hakowa zuwa matatun mai ko sarrafa su. Wadannan kayan suna raba dukiya mai mahimmanci, za su iya tsira da matsa lamba da yanayin zafi wanda ke da mahimmanci don aminci.