Don haka, dole ne ku san abin da ke baƙar fata welded bututu? Wani nau'in bututu ne da aka yi daga karfe kuma welded a cikin haɗin gwiwa. Dalili kuwa shi ne, waɗannan baƙaƙen bututun waldawa suna da fa'ida da yawa don haka ana amfani da su a wurare da masana'antu da yawa. Babban abu game da waɗannan bututu shine cewa suna da tsayi sosai. Ƙarfin da aka sassauƙa suna da ikon jure manyan lodi ciki har da amma ba'a iyakance ga: injina; ruwa da gas.
Ana auna bututun ƙarfe mai baƙar fata ta cikinsa diamita. Diamita: Ma'aunin fadin fadin bututu daga gefe zuwa gefe. Wannan yana nufin yana gaya mana game da diamita na bututu. Daban-daban hanyar aunawa. Yana taimaka mana sanin adadin ƙarfen da ke cikin gida ta bango don bututu.
Masana'antar ruwa kuma ita ce wacce ke amfani da baƙaƙen bututun ƙarfe. Bututun na jigilar ruwa mai kyau zuwa gidaje da wuraren kasuwanci, suna samar da tsaftataccen ruwan sha. Suna kuma cire ruwa da najasa a cikin gidaje, hukumomin gida sun tabbatar da mu al'ummomi zauna da tsabta.
Baƙar fata welded bututu a cikin gidanka Case - Yadda za a Rike waɗannan Black Welded Karfe Bututu a Gidanku ko Mai Gudanar da Kasuwancin Yuli 18, Idan kuna da baki welded karfe bututu saka kuma ana kula da su yadda ya kamata.
Waɗannan suna da ƙarfi da ƙarfi waɗanda za su goyi baya mai nauyi kayan aiki kuma waɗannan rumbunan ƙarfe na iya ɗaukar yanayi mara kyau kamar ruwan sama, iska ko yanayin zafin jiki. Sun fi sauran nau’in bututun dawwama domin ba sa lalatawa cikin sauƙi, wanda hakan ke sa ya yi tanadi mai yawa ta fuskar kuɗi da lokaci.
A masana'antar bututun ƙarfe ɗin mu Mun himmatu don kare muhalli da kuma tallafawa bututun ƙarfe na baƙin ƙarfe. Masana'antu masu alhaki yana da mahimmanci ga ci gabanmu a cikin dogon lokaci. Dangane da haka mun saka hannun jari a cikin fasahar fasaha da matakai don rage tasirin muhallinmu da haɓaka ingantaccen amfani da makamashi. Muna nufin haɓaka aikin mu na muhalli ta hanyar haɓaka shirye-shiryen rage sharar sake amfani da su, da ɗaukar kayan aiki tare da ƙarancin amfani da makamashi da hanyoyin makamashi waɗanda ake iya sabuntawa. Yunkurinmu na dorewa ba wai kawai taken ba ne, amma wata ka'ida ce mai mahimmanci wacce ke jagorantar kowace shawarar da muka dauka don tabbatar da cewa mun bar kyakkyawan gado ga al'ummomi masu zuwa.
Black welded karfe bututu ne a ainihin duk abin da muke yi a masana'anta na karfe bututu. Muna bin ƙaƙƙarfan ƙa'idodin ingancin ƙasa da ƙasa, muna aiwatar da ingantaccen tsarin gudanarwa mai inganci wanda ya mamaye duk tsawon rayuwar samarwa. Daga ingantaccen bincike na albarkatun ƙasa zuwa stringent a cikin tsari da gwajin ƙarshe na samfurin, muna ɗaukar kowane mataki don tabbatar da cewa kowane bututun ƙarfe ya wuce ko ya sadu da tsammanin abokan cinikinmu. An san bututun ƙarfe don tsayin su, ƙarfi da daidaiton girma. Madaidaicin aikin injiniyanmu haɗe tare da manyan kayan aiki, dabarun masana'antu na ci gaba, da kuma mai da hankali kan ingantaccen aikin injiniya a cikin bututun ƙarfe waɗanda suka shahara don tsayinsa, ƙarfi gami da daidaiton girman sa.
Tushen bututun ƙarfe da muke aiki ya fice don tsarin samar da sarrafa kansa wanda ke canza masana'anta. Muna amfani da sabuwar fasaha don daidaita kowane mataki da ke farawa tare da sarrafa kayan albarkatun ƙasa da tattara samfuran ƙarshe, rage bututun ƙarfe na baƙin ƙarfe da haɓaka kayan aiki. Wannan digiri na aiki da kai yana tabbatar da daidaito da kuma saurin samar da hawan keke amma kuma yana ba da damar sa ido da daidaitawa nan da nan wanda ke haɓaka rabon albarkatu da rage adadin lokacin raguwa. Muna iya, a sakamakon haka, don amsawa da sauri ga canje-canje a kasuwa da kuma kammala manyan umarni tare da madaidaicin madaidaici. Wannan yana saita sabbin ma'auni don yawan aiki.
Muna alfaharin bayar da mafita na musamman don bututun ƙarfe. Our sosai gwani rd da Black welded karfe bututu aiki a hankali tare da abokan ciniki don koyo game da mutum bukatun ko shi ke shirya al'ada gami ga matsananci muhallin, samar da daidai tolerances a girma girma, ko kuma ake ji musamman surface jiyya. Wannan matakin gyare-gyaren da aka haɗa tare da ilimin masana'antu masu yawa da ƙwarewarmu yana ba mu damar samar da bututun ƙarfe waɗanda ke daidai da takamaiman buƙatu da buƙatun kowane aikace-aikacen, ƙarfafa haɗin gwiwa mai dorewa da haɓaka haɓakar ci gaban fasaha a kasuwa.