Dukkan Bayanai

A tuntube mu

Madaidaicin bututu mai walƙiya

Ɗauki wani misali na madaidaiciyar bututu masu waldaɗɗen kabu waɗanda ake yin su ta amfani da birgima. Wadannan bututun suna da madaidaiciyar kabu, ma'ana layin da ke gudana cikin tsayin bututun. Ana buƙatar su saboda babban ƙarfin ɗaukar nauyinsu da amfani da yawa. Kuna son ƙarin sani game da waɗannan bututu sannan ku karanta, saboda suna da mahimmanci

Utility Na madaidaiciyar kabu mai walda bututun Madaidaicin kabu welded layi ne na musamman inda tsayin duka ya kasance daga wannan ƙarshen zuwa wani abu kamar wannan. Waɗancan ana yin su ne da kwanon rufi na birgima ta hanyar waldawa a ƙarshen gefuna don ɓangaren ƙarfe. Wannan Ruiji karkace bututu maroki waldi yana haifar da haɗin gwiwa mai ƙarfi, santsi yana da ƙarfi sosai wanda har ma yana iya jure matsi. Sakamakon wannan ƙarfin, waɗannan bututu kuma suna da ƙarfi sosai kuma ana iya amfani da su don aikace-aikace da yawa.

Amfanin Madaidaicin Kabu Welded Bututu

Akwai dalilai da yawa cewa madaidaiciyar bututun welded na bututu zai fitar da dalilin da yasa yakamata a zaɓi wannan a kan sauran nau'ikan bututun iri daban-daban kuma. Har ila yau, yawanci suna da babban ƙarfi da tsawon rai na har abada. Ƙarfinsu, ya sa su dace da yawan zaɓuɓɓukan masana'antu. Madaidaicin zanen kabu kuma yana sa bututun sauri don kwanciya da kiyayewa, adana lokaci. Bugu da ƙari, wannan gaskiyar, irin waɗannan bututu na iya yin babban ƙarfin sarrafa matsi na vis-a-vis don isar da nauyi mai nauyi. Yawancin suna yin haka ne saboda hanya ce mai fa'ida ga 'yan kasuwa, kamar yadda ya kamata ku saka hannun jari a zayyana kayan tallanku sau ɗaya kuma wannan zai adana ku kuɗi akan lokaci.

Me ya sa za a zabi Ruijie madaidaiciya kabu welded bututu?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu

A tuntube mu